diff --git a/readme/ha.md b/readme/ha.md
index c178f7938a..730ebf22a8 100644
--- a/readme/ha.md
+++ b/readme/ha.md
@@ -32,7 +32,7 @@
| Yawancin mutane da software suna Cloudflare suna toshe kullun. | ![](../image/omsnote.jpg) |
| Cloudflare ya fusata mutane da yawa a duniya.Yi la'akari da jerin kuma kuyi tunanin ko ɗaukar Cloudflare a cikin rukunin ku na da kyau don ƙwarewar mai amfani. | ![](../image/omsstream.jpg) |
| Menene manufar intanet idan ba za ku iya yin abin da kuke so ba?Yawancin mutanen da suka ziyarci shafin yanar gizonku za su nemi wasu shafukan ne kawai idan ba za su iya saka shafin yanar gizo ba.Wataƙila ba za ku toshe kowane baƙi ba, amma tabbacin wuta ta tsohuwar Cloudflare tana da matuƙar isa ta toshe mutane da yawa. | ![](../image/omsdroid.jpg)
![](../image/omsappl.jpg) |
-| Babu wata hanyar da zaka iya ɗaukar captcha ba tare da kunna Javascript da Kukis ba.Cloudflare yana amfani da su don sanya alamar bincike don gano ku.Cloudflare yana buƙatar sanin asalin ku don yanke shawara ko kun cancanci ci gaba da binciken shafin. | ![](../image/cferr1010bsig.jpg) |
+| Babu wata hanyar da zaka iya ɗaukar captcha ba tare da kunna Javascript da Kukis ba.Cloudflare yana amfani da su don sanya alamar bincike don gano ku.Cloudflare yana buƙatar sanin asalin ku don yanke shawara ko kun cancanci ci gaba da binciken shafin. | ![](../image/cferr1010bsig.jpg)
![](../image/omsredjs.jpg) |
| Masu amfani da Tor da kuma masu amfani da VPN suma sun kamu da cutar Cloudflare.Dukkanin hanyoyin suna amfani da su ta hanyar mutane da yawa waɗanda ba za su iya biyan intanet ɗin ba da izini saboda ƙungiyar su / kamfani / hanyar sadarwa ko kuma waɗanda suke son ƙara ƙarin abin don kare sirrinsu.Cloudflare yana kai harin ne ba da kunya ba tare da bata lokaci ba, yana tilasta su kashe maganin wakili. | ![](../image/banvpn2.jpg) |
| Idan baku gwada Tor ba sai a wannan karon, muna kara baku damar sauke Tor Browser da kuma ziyartar gidajen yanar gizonku da kukafi so.Muna ba da shawarar kada ku shiga cikin shafin yanar gizon banki ko shafin yanar gizon gwamnati ko kuma za su tutar da asusunka. Yi amfani da VPN ga gidajen yanar gizon. | ![](../image/banvpn.jpg) |
| Kuna iya so ku faɗi “Tor ba bisa ƙa'ida bane! Masu amfani da Tor ba masu laifi bane! Tor mara kyau ne! ". A'a.Kuna iya koya game da Tor daga talabijin, yana cewa ana iya amfani da Tor don bincika duhu da kasuwanci da bindigogi, kwayoyi ko batsa.Yayinda sanarwa ta sama gaskiyane cewa akwai yanar gizon kasuwa da yawa inda zaku iya siyan irin waɗannan abubuwan, waɗancan shafukan yanar gizon suna bayyana akan lokaci ma. | ![](../image/whousetor.jpg) |